-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic Chronograph (Máy cơ tự động bấm giờ thể thao) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 44mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Size dây: | 22mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Tính năng khác: | Lịch thứ, lịch ngày. Chronograph. Tachymeter. Caliber H-21-Si, 25 chân kính, 28.800vph, trữ cót 60h. |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Đen |
| Bảo hành : | 5 năm (đã bao gồm Bảo hành Quốc tế) |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.