-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Eco-Drive (Năng lượng ánh sáng) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 42mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 11.9mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. Chronograph. |
| Bảo hành chính hãng: | 1 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Trắng |
| Bảo hành: | 5 năm (đã bao gồm Bảo hành Quốc tế). |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.