-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
ĐỒNG HỒ NAM EDOX - SKYDIVER 70'S DATE AUTOMATIC 80115 3N1M NN
| Model | 80115 3N1M NN |
| Bộ sưu tập | SkyDiver 70s |
| Xuất xứ | Thụy Sĩ |
| Phong cách | Sport/ Phong cách Thể thao |
| Giới tính | Nam |
| Kiểu máy | Automatic/ Máy tự động lên dây cót |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Kích cỡ | 42x42mm |
| Độ dày | 12mm |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 316L/ Gốm sứ |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu kính | Sapphire/ Chống trầy xước |
| Thiết kế mặt số | Số vạch + chấm tròn |
| Chức năng | Hiển thị ngày, giờ sáng chiều |
| Độ chịu nước | 30 bar (300m) |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.