-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
| Mã sản phẩm | FC-312MC4S36 |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Loại máy | Cơ (Automatic) |
| Chất Liệu Kính | Sapphire |
| Chất liệu dây | Dây da |
| Kích thước | 40 mm |
| Độ dày | 8 mm |
| Chống nước | 30 m |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.