-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 37mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây: | Dây dù |
| Size dây: | 18mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Xám |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.