-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Khác |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 45.5mm - 46mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây: | Dây cao su |
| Size dây: | 23,5mm |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Tính năng khác: | Caliber H-10-S, 25 chân kính, trữ cót 80h. Sapphire chống lóa. |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm chính hãng |
| Màu mặt: | Đen |
| Bảo hành: | 5 Năm ( Đã bao gồm bảo hành Quốc tế ). |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.