-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Thể thao sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 41mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ PVD & gốm |
| Độ dày: | 11.9mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD |
| Size dây: | 21mm |
| Độ chịu nước: | 300m |
| Lug to Lug: | 50mm |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. Caliber L888, 25.200vph. Swiss Super-LumiNova®. Sapphire chống lóa. Ceramic bezel. |
| Màu mặt: | Đen |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.