-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Longines Conquest Automatic L3.776.4.99.6 (L3.776.4.99.6) 39mm
Mẫu mặt xanh dây thép cực hiếm khi có sale ạ
Brandnew full set bảo hành toàn cầu, giá sẵn deal chỉ dưới 30tr ạ
| Bộ sưu tập | LONGINES CONQUEST |
| Xuất xứ | Thụy Sĩ |
| Phong cách | Sport/ Phong cách Thể thao |
| Giới tính | Nam |
| Kiểu máy | Automatic/ Máy tự động lên dây cót |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Kích cỡ | 39.00mm x 39.00mm |
| Độ dày | 11.70mm |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu kính | Sapphire/ Chống trầy xước |
| Thiết kế mặt số | Mặt màu xanh, số vạch |
| Chức năng | 3 kim + lịch ngày |
| Độ chịu nước | 30 bar (300m) |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.