-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
ĐỒNG HỒ NAM LONGINES PRESENCE AUTOMATIC INDEXES L4.921.2.12.8
| Mã sản phẩm | L4.921.2.12.8 |
| Xuất xứ | Thụy Sĩ |
| Loại máy | L888.2 – 21 jewels – 25.2000 vph – 64 hours base ETA A31.L11 |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Sapphire |
| Đường kính | 38.5 mm |
| Độ dày | 8.3 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 44.5 mm |
| Chiều rộng dây | 20 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ 316L |
| Dây | Thép không gỉ 316L |
| Chống nước | 3 bar |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.