-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
ĐỒNG HỒ NAM OMEGA SEAMASTER 231.58.39.21.55.001-23158392155001 38.5MM CASE VÀNG 18K DÂY DA
| Mã sản phẩm | 231.58.39.21.55.001 |
|---|---|
| Thương hiệu | OMEGA |
| Bộ sưu tập | SEAMASTER |
| Xuất xứ thương hiệu | Thụy Sỹ |
| Loại máy | Automatic |
| Giới tính | Nam |
| Kính | Sapphire |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Màu mặt | Trắng khảm trai |
| Vỏ | Vàng 18K nguyên khối |
| Dây | Dây da |
| Đường kính | 38.5mm |
| Độ chịu nước | 150m |
| Thông tin khác | Swiss made, lịch ngày |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.