-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 39.4mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 7.9mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Lug to Lug: | 46.4mm |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.