-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
| Thương Hiệu | Citizen |
| SKU/UPC/MPN | EX1232-50A |
| Đối tượng sử dụng | Nữ |
| Dòng máy | Eco Drive |
| Chất liệu dây | Dây Thép Không Gỉ Mạ Vàng PVD |
| Chất liệu kính | Kính Khoáng |
| Kháng nước | 3atm |
| Size mặt | 28mm |
| Xuất xứ | Đồng hồ Nhật Bản |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ mạ vàng PVD |
| Hình dạng | Oval |
| Màu vỏ | Vàng |
| Tình trạng | Hàng mới về |
| Phong cách | Thời trang, Sang trọng |
| Tính năng | Giờ, phút |
| Độ dầy | 8mm |
| Màu mặt | Mặt trắng |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.