-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
| THƯƠNG HIỆU | FREDERIQUE CONSTANT |
| XUẤT XỨ | Thụy Sỹ |
| MÃ SẢN PHẨM | FC-310CLHB2PD4 |
| SIZE MẶT | 34mm |
| ĐỘ DÀY | 8mm |
| LOẠI MÁY | Automatic |
| MẶT KÍNH | Sapphire nguyên khối |
| THÂN VỎ | Thép mạ vàng hồng PVD |
| LOẠI DÂY | Dây da |
| TÍNH NĂNG KHÁC | Vành và cọc số đính kim cương |
| CHỐNG NƯỚC | 60m |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.