-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 34.5mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L/ Vàng 18K |
| Độ dày: | 8mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L/ Vàng 18K |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Tính năng khác: | Lịch ngày, Vỏ và cọc số đính kim cương |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.