-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
ĐỒNG HỒ NỮ LONGINES PRESENCE L4.804.2.11.8 L48042118
| TÌNH TRẠNG | Brand new, full box |
| THƯƠNG HIỆU | Longines |
| XUẤT XỨ | Thụy Sỹ |
| MÃ SẢN PHẨM | L4.804.2.11.8 |
| SIZE MẶT | 34.5mm |
| ĐỘ DÀY | 8mm |
| LOẠI MÁY | Cơ tự động (Automatic) |
| MẶT KÍNH | Kính Sapphire nguyên khối |
| THÂN VỎ | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| LOẠI DÂY | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| TÍNH NĂNG KHÁC | Lịch ngày |
| CHỐNG NƯỚC | 30m |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.