-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
ĐỒNG HỒ NỮ OMEGA DE VILLE PRESTIGE 424.23.37.20.09.001 WATCH 36.8MM
| Mã sản phẩm | 424.23.37.20.09.001 |
|---|---|
| Thương hiệu | OMEGA |
| Bộ sưu tập | Deville |
| Xuất xứ thương hiệu | Thụy Sỹ |
| Loại máy | Automatic |
| Phong cách | Sang trọng |
| Giới tính | Nữ |
| Kính | Sapphire |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Màu mặt | Trắng ngà voi |
| Vỏ | Vàng 18K |
| Dây | Dây da |
| Đường kính | 37mm |
| Độ chịu nước | 30m |
| Thông tin khác | Swiss made |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.