-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 29.8mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 8.4mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Size dây: | 14mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Lug to Lug: | 37mm |
| Tính năng khác: | Lịch thứ, lịch ngày. |
| Bảo hành chính hãng: | 1 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Vàng |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.