-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic Chronometer (Máy cơ tự động chuẩn COSC) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 30mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L/ Vàng 18K |
| Độ dày: | 10.7mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L/ Vàng 18K |
| Size dây: | 15mm |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Khảm trai |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.