-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
| THƯƠNG HIỆU | MIDO |
| XUẤT XỨ | Thụy Sỹ |
| MÃ SẢN PHẨM | M025.407.16.061.00 |
| SIZE MẶT | 42mm |
| ĐỘ DÀY | 11.3mm |
| LOẠI MÁY | MIDO CALIBER POWERMATIC 80 C07.611 |
| MẶT KÍNH | Sapphire nguyên khối |
| THÂN VỎ | Thép không ghỉ 316L |
| LOẠI DÂY | Dây da |
| TÍNH NĂNG KHÁC | Lịch ngày |
| CHỐNG NƯỚC | 100m |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.