-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic Chronometer (Máy cơ tự động chuẩn COSC) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 42mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ công nghệ PVD |
| Độ dày: | 12mm |
| Chất liệu dây: | Dây dù |
| Size dây: | 22mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Tính năng khác: | Lịch thứ, lịch ngày. Mido Caliber 80 (base ETA C07.821) COSC, 25 chân kính, trữ cót 80h. Sapphire chống lóa. |
| Bảo hành chính hãng: | 3 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Xám |
| Bảo hành: | 5 năm (đã bao gồm Bảo hành Quốc tế). |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.