-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
| Bộ sưu tập | EON |
|---|---|
| Loại máy | Quartz Thụy sỹ |
| Kính | Sapphire |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Vỏ | Thép không gỉ 316L mạ PDV |
| Dây | Dây thép không gỉ mạ PDV |
| Đường kính | 33mm |
| Độ dày | 8mm |
| Độ chịu nước | 50m |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.