-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz Chronograph (Máy pin bấm giờ thể thao) |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 44mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Size dây: | 22mm |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Tính năng khác: | Chronograph. |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Xanh lam |
| Bảo hành: | 5 năm (đã bao gồm Bảo hành Quốc tế). Thay pin miễn phí trọn đời. |
| Xuất xứ thương hiệu: | Mỹ |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.