-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
| Mã sản phẩm | 30611 |
|---|---|
| Thương hiệu | INVICTA |
| Loại máy | Quartz |
| Giới tính | Nam |
| Kính | Kính cứng |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Màu mặt | Xanh |
| Vỏ | Thép không gỉ mạ PVD |
| Dây | Thép không gỉ |
| Đường kính | 43mm |
| Độ dày | 12mm |
| Độ chịu nước | 100m đi mưa nhỏ |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.