-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 42.5mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 11.8mm |
| Chất liệu dây: | Dây cao su |
| Size dây: | 22mm |
| Độ chịu nước: | 200m |
| Lug to Lug: | 50mm |
| Tính năng khác: | Lịch thứ, lịch ngày. Mido Caliber 80 (base ETA C07.621), 25 chân kính, trữ cót 80h. Sapphire chống lóa. Khối lượng 132g. |
Các phương thức thanh toán :
1. Thanh toán tiền mặt tại nhà khi nhận hàng thông qua hình thức giao hàng trực tiếp, chuyển phát nhanh hoặc COD:
2. Thanh toán tiền mặt tại cửa hàng.
3. Chuyển khoản qua ngân hàng.